Ah ah utamu wa vidole na kunyonywa kuma

Napenda mikundu mikubwa. Nani humu ndani ana mkundu mkubwa unaotoa puru? Napenda MaPuru. Kama unapenda kutiwa mikono mkunduni au vidole, au sextoys, dildo, chupa au matunda nicheki. Napanuwa mikundu dodoma. Nafira wanawake na majimama dodoma. Napenda mapuru. Kama una mkundu unaotoka nje nitafute Kama unapenda kutiwa mikono, vidole, chupa, sextoys, dildo au matunda mkunduni nicheki. Nipo dodoma napenda mikundu yenye mashimo makubwa nicheki Jamani boyz aliyeko Dar, aliye na mkundu mtamu msafi na mwenye mvuto kimuonekano, asiwe mnene asiwe, asiwe mkubwa kuzidi miaka 22, asiye na shida ndogo ndogo, anaye jitambua, anaye jikubali, chek me in Natafuta Mwanamke anayependa kufirwa Mkundu.

Awe na Sura Na Mwonekano Mzuri. Nina Mboo Kubwa Na Ndefu. Nina Uwezo Wa Kufira Mkundu zaidi ya masaa 4 bila mboo kulala au kukojoa. Niandikie Email kupitia mfiraji gmail. Kama unapenda kutiwa mikono, vidole,sextoys, dildo, chupa au matunda mkunduni nicheki.

Napanuwa na kufira mikundu dar es salaam. Nafira wanawake na majimama dar es salaam. Napanuwa mikundu dar. Nipo dar es salaam napenda mikundu yenye mashimo makubwa nicheki napatikana whatsapp tu. Au instagram kwa jina - Mkundufucker au snapchat kwa jina - mkundufucker au email boywakuma gmail. Blog Mpya!! Mie bottom gay najiheshimu smartnna 22 yrs nipo dar nataka basha anayejielewa namba zangu ni Nazibuwa na kupanuwa mikundu.

Napenda mikundu mikubwa inayotoka nje ikifirwa na kupanuliwa kwa muda mrefu. Email : nakulamikundu gmail. Nyie kufilana raha sana hasa mpatane mlio ridhiana. Full kuzibuana mikundu dah!! Dah sio poa wala cjapenda huwez kumfanyia mzazi wako laana iyo kama ni stori mzee umebugi.

Niko mwanza natafuta bottom mwenye awe mwanza msafi msiri mwenye kujielewa wasumbufu sitaki uwe mwanza na geto uwe nalo Naitwa neema niko dar natoa mkundu bei maelewano unafira bila usumbufu piga namba au tuma sms ukiravyote pia natoa. Natoa mkundu kwa uhakika kama uko vizuri nitafute naitwa neema nipo kigogo dar hap namba tuma sms. Na tafuta demu yoyote alie pande za Musoma anaetaka kufirwa na kutombwa awe mrembo anitafute nime sema demu sitaki shoga nicheki Nipo dar mbezi beach, natafuta mwanamke anayependa kufirwa, majimama na wanawake watu wazima watapewa kipaumbele.

Nina mboo kubwa, ndefu,nnene. Nitafute kwa 70 themanini na nne, themanini na nne.Post a Comment. Kunyoa mavuzi ni pambo kwa mwanamke. Ulaini wa kalio hilo ukamtisha na kumshtua kabisa J.

Lilikuwa ni kalio laini kuliko kawaida. Ukiishia zuri tu utakuwa hujanipa mimi sifa" alijitapa huyo mtoto kwa deko kubwa. J hakuyatilia maanani hayo maneno, akili yake yote ilikuwa ni kwenye makalio akitoka makalio anahamia kifuani ENJOY. Alikuwa tayari ameshaanza kuzishambulia chuchu za matiti ya mtoto huyo huku Sophi akiwa analisugua dudu la J kwa mikono yake inayokimbia hata kazi za kuosha vyombo nyumbani kwao na kukimbilia kuisgua mitulinga ya wanaume.

J alikuwa akipata raha ya kusuguliwa dudu lake ambalo lilikuwa limepakwa mate ili kupata ulaini mzuri wa kurahisisha kazi. Dudu hilo lilikuwa limetoa misuli kama wale jamaa watunisha misuli wa Marekani.

Na hakuwa nyuma katika harakati za kutoa raha muruwa kwa kijitoto hicho ambacho kwa wastani kilikuwa kimeshaingia balehe ya kwanza kwa niaba ya sayansi. J aliupenua mkanda wa bikini ile kwa nyuma kisha kuuegesha pembeni, akaingiza mkono wake kwenye vungu za kalio zake na kuja kutokea kwenye kitumbua kilichokuwa kimebana sana.

"Kunyonya mkundu"

Sophi akatoa mdomo wake kinywani na kumuuliza J kulikoni mbona waguna. J akasema hakutegemea kukuta tamu kavu na inayobana namna hiyo. J akashtuka, akashangaa na kuuliza. Sophi alikuwa ameivamia kambi ya siri ya J kisha kuikamata silaha ya kijana huyo anayoitegemea kwa maangamizi, akanza kuimeng'enyua kwa kuimumunya. Aliimumunya kuliko alivyotegemea J hadi akajiuliza, inamaaba kila mwanamke na unyonyaji wake au? Kitu ilikuwa ikilambwa sana. J hakusubiri sana, alimsukumia mtoto huyo kitandani kisha kuanza kunyonya kifua lakini hakudhubutu kunyonya chini kwa sababu ya kuepuka hatari, hakumpa asilimia mia sana mtoto huyo hata kama alikuwa na tamu iliyoonesha kuto kuliwa sana kwa kiasi kikubwa.

Alitumia ulimi wake kwa ustadi mkubwa hadi akawa anampa shida binti huyo. J hakuiacha tamu ya Sophi inyongee bali alitumia sana vidole ili kuzidi kuleta raha za namna yake. J alikazana kutoa raha pasipo kujua nini maana ya maneno hayo aliyokuwa akiyatoa binti huyo sijui kama angejua ingekuwaje.Post a Comment. Siku Dorie alivyokutana na Rafiki Yake. Dorie ni mwanadada Mbongo mzuri sana, miaka Anasoma katika Chuo fulani cha akina dada tupu kwenye mji moja mdogo Jeddah, hapa Saudi.

Ana rafiki yake wa kiume Mbongo miaka 29 anafanya kazi mjini. Basi siku moja kaja kumtembelea bwenini. Kwa kawaida wanaume hawaruhusiwi bwenini, isipokuwa mara moja kwa mwezi. Tena ni lazima waache mlango wa chumba wazi.

Dorie anamkaribisha Stephen vizuri. Pombe ni marufuku bwenini, lakini Stephen kabeba ndogo ya Vodka. Wanaongea juu ya masomo huko wanasikiliza muziki wa nyumbani.

Wamekaa kitandani kwa Dorie. Roomate wake Dorie kaenda mjini, kwa hiyo ni wenyewe tu mle chumbani. Ile pombe kali inaanza kuwalesha. Dorie anainuka kwenda kufunga mlango wa chumba halafu anarudi chumbani.

Kukaa karibu na Stephen wanaanza kusikia joto ya miili yao. Wanapiga Tongue Kisi na kupapasana huko wanacheka na nyege zinawapanda.

Anakuta mboo yake imesimama. Stephen anjajibu "Ndiyo mpenzi nakutaka! Anaipapasa taratibu?Siku Dorie alivyokutana na Rafiki Yake. Dorie ni mwanadada Mbongo mzuri sana, miaka Ana rafiki yake wa kiume Mbongo miaka 29 anafanya kazi mjini. Basi siku moja kaja kumtembelea bwenini. Kwa kawaida wanaume hawaruhusiwi bwenini, isipokuwa mara moja kwa mwezi. Tena ni lazima waache mlango wa chumba wazi.

XVIDEOS.COM

Dorie anamkaribisha Stephen vizuri. Pombe ni marufuku bwenini, lakini Stephen kabeba ndogo ya Vodka. Wanaongea juu ya masomo huko wanasikiliza muziki wa nyumbani. Wamekaa kitandani kwa Dorie. Roomate wake Dorie kaenda mjini, kwa hiyo ni wenyewe tu mle chumbani.

Ile pombe kali inaanza kuwalesha. Dorie anainuka kwenda kufunga mlango wa chumba halafu anarudi chumbani. Kukaa karibu na Stephen wanaanza kusikia joto ya miili yao. Wanapiga Tongue Kisi na kupapasana huko wanacheka na nyege zinawapanda. Dorie anashusha mkono wake kwenye mtuno wa Stephen. Anakuta mboo yake imesimama. Dorie anafungua zipu na kuiachia huru mboo ya Stephen iliyovimba kwa hasira. Dorie anapanua miguu kusudi apate yote.

Anapapasa mwili wa Dorie, anaamua kumvua blausi na sidiria na sketiā€¦. Stephen anainama na kuchezea chuchu kwa mkono wa kulia. Anatazama kuma ya Dorie invayovutia, huko anachezea chuchu huko ananza kumnyonya Dorie kisimi.

Kusikia malamiko yake Stephen anajua Dorie yuko tayari kutombwa. Anajua ufundi wa kutomba ni kutayarisha kuma, kabla ya kutomba. Kama vile kuwasha jiko la mkaa. Hubandiki sufuria mpaka moto umekolea. Anatesti kuma na kidole, na kuona ina ute wa kutosha. Anashusha suruali na kuingiza mboo kumani.Lulu, ni dada mmoja mzuri mwenye miaka Amekulia Songea.

Kabahatika kutafutiwa kazi na kaka yake Dar es Salaam. Alivyohamia DSM, wanaume walikuwa wanamtafuta kwa wingi. Akitembea matako yake makubwa na matiti yake wastani yanatingishika. Mwenyewe alikuwa na macho mazuri ya kurembua. Siku moja alikuwa kwenye kituo cha basi, Posta Mpya. Mfanyabiashara maarufu, Mzee Mandondo, mwenye miaka 72, alikuwa ndani ya Benzi yake. Kamwambia dereva asimame kusudi aingie mara moja kucheki mzigo wake kutoka Ulaya.

Alivyotoka kamwona Lulu. Alimwuliza anakwenda wapi. Lulu kamwambia anakwenda Ubungo. Japo Mzee Mandondo alikuwa anaelekea Tandika, alimwamuru dereva wake kumpeleka Ubungo. Ingawa Mzee Mandondo alikuwa na miaka 72, alikuwa haelekei.

Nywele anazitia rangi, anafanya mazoezi, na kuonekana fiti kabisa utadhania ana miaka Kesho yake, Mzee Mandondo alirudi tena na kumpa Lulu lifti. Mzee Mandondo alimwomba wakapumzike kidogo gesti. Lulu alikubali. Ilikuwa mwanzo wa uhusiano wa kimapenzi. Basi, baada ya hapo ilikuwa kila siku Mzee Mandondo anamtuma dereva wake kumpeleka kazini asubuhi na jioni. Uhusiano wao ulipamba moto.

Wenzake Lulu walianza kuwmonea wivu, alivyokuwa anatunzwa! Mzee Mandondo alimnunulia Lulu nguo na viatu vizuri vya bei kali.

Alikuwa na kilakanga na kitenge! Lulu, alianza kuringa, maana kapata Shuga Dedi! Kaka yake Lulu, kaanza kuwa na hasira na mdogo wake maana aliona kama anachufua jina ya ukoo wao!

USINITIE VIDOLE VYA MKUNDU BABY NAUMIA

Lulu alivyojaa pesana vitu aliona hana haja ya kufanya kazi na kaacha kusudi awe full time hawara. Wenye Gesti walimpenda Mzee Madondo maana alikuwa anawapa Tips kubwa na kuwa nununulia bia na nyama choma. Mhudumu wa gesti, Jumanne, mwanaume mzuri miaka 30 hivi, lakini alikuwa ana mguu mbovu shauri ya ugonjwa wa kupooza, alikuwa anpenda kusikiliza Mzee Mandondo na Lulu wakifanya mapenzi.About Sitemap Disclaimer Contact.

Powered by Blogger. Maana kuna muda alikua ananipigia Simu nakuniita maneno ya kimahaba, niliona ajabu Sana mwanzoni lakini siku zilivyozidi kwenda nilianza kuona kawaida. Ukawa ndo mchezo wetu kila Siku, maana tulikua tumeshanogeshana Sana haya mapenzi.

Ilikua karibia kila siku nawaaga wazee Wangu kua naenda kumsalimia Mamdogo Wangu, kiasi kwamba Mama akawa ananiambia kwa vijembe "eeh! Na wewe na mama yako Mdogo huyo sijui mna nini" angejua ndio pumziko langu angenimind Sana. Basi ilikua rahisi kwenda muda wowote Kwa Mamdogo, maana Bamdogo ni MTU wa kusafiri na majirani wanajua yule ni Mama yangu Mdogo, hivyo haikua shida sana keweka wasiwasi.

Nikifika nyumbani kwake, hua ananikaribisha akiwa na kanga moja tu bila chupi ndani wala brouse. Nakuniita maneno mazuri ya kimahaba, uku akifungulia mlango alafu kafunua sehemu moja ya paja lake ili nimtamani zaidi. Kisha uniambia " karibu mume wangu". Basi na Mimi hua sichelewi kumshika kiuno chake laini na kuingia naye ndani huku mlango nikiufunga vyema. Tukiingia ndani hua naanza kumtomasa moja Kwa moja nakumnyonya mate, kisha hua namsugua kisimi taratibu Kwa kidole uku tukiwa tumesimama na kumtanua mguu mmoja kisha kuendelea kumsugua kisimi kwa kidole, namsugua mpaka nione anaanza kulegea na kutamani kuitanua miguu zaidi niingize uume.

Ikifikia hapo namgeuza na hua nasimama nyuma yake kisha navua suruali na boxer ili uume umguse makalio yake laini na mazuri Hapo Mamdogo anakua hoi sana nakuanza kuhema nakuvikatikia vile vidole, hua anaanza kugeuza macho kuashiria anakaribia kufika kileleni, ikifika hatua hiyo basi naongeza spidi ya kumsugua kisimi huku nikimtia kwa vidole vyangu. Analegea kabisa na kunilalia na hua namshikilia asianguke, basi anakojoa magoli mawili mfululizo mpaka anatamani kulia.

Akimaliza nampa break kidogo, kisha namshusha apige magoti nakumwambia anyonye uume wangu vizuri maana unakaribia kumuingia ukeni mwake, basi ataunyonya Kwa madaha yote na hua anatabasamu na kufurahia pindi aunyonyapo na kuusifia kua ni mkubwa.

Akininyonya Kwa dakika tatu hivi, namuinua na kumuinamisha kisha namtanua makalio ili niione vizuri kuma yake, kisha nachukua uume na kuanza kumpiga katerero kutikea kwa nyumahapo ndio namfanya azidi kuchanganyikiwa kabisa, nikimaliza katerero naanza kuingiza mboo taratibu ukeni, huku nikiwa nineingiza kidole gumba mkunduni mwake.

Naanza kumtia taratibu huku nikiongeza spidi mdogo Mdogo, huku nikimtomasa matiti yake kwa mkono mmoja. Hakika kuma yake tamu Sana Hapo Mamdogo anakua anaskia utamu mpaka anaanza kutabasamu huku akijikuta anakatikia uume wangu kwa husda ya utamu wa mboo. Ntamtia nakumtia huku nikimtomasa matiti yake na kumpiga kidole mkundu wake Kwa dakika ishirini hadi thelathini, kisha namwagia shahawa nzito ndani kuma, na siitoi mboo mpaka mbegu zote ziingie ndani.

Zikiisha namchukua na kumlaza chini na kumtanua miguu na kumuweka mkao wa kifo cha mende, hapo sasa ni kumtwanga na mboo mpaka uke wake uwe mwekunduuu. Namnyonya matiti mpaka uume unasimama balaa, kisha naanza kumuingizia mboo Kwa haraka haraka Sana mpaka anaanza kulia Kwa kitombo nacho mpekelekea, hua anakojoa mala mbili hapo, namtia mpaka uke unaanza kujamba upepo. Ute wake ukianza kukauka nachukua mate napaka kwenye mboo, kisha naendelea kumtwanga huku nikiwa nimemkunja miguu haswa Kiasi kwamba uke wake ndio unakua umetoka Kwa nje tu, na unaipokea mboo yangu vizuri Sana.

Tamu Sana jaman! Nikimaliza hapo, inabidi kupumzika kidogo Kama lisaa hivi tunakua tumejilaza kwenye makochi tukiwa uchi wa mnyama, uzuri watoto wanarudi jioni kutoka shule.

XVIDEOS.COM

Basi baada ya Lisaa, tunaenda kuoga wote bafuni nakusafishana vizuri, kisha Mamdogo ananiandalia chakula kizito nakula, kisha tunapiga story huku tukiangalia movie, ikikaribia mida ya watoto kuludi naondoka zangu.

Katika kutiana kwetu, sijawahi hata siku moja kutumia kondom, na wala sijawahi kumwaga nje ya uke, Mimi hua namwagia ndani siku zote. Sijui anajilindaje na mimba!!Utamu mtupu Video ya Kibongo 3. Dick riding for papi. Wauza mkundu na malaya wazuri. Tanzania Mkundu Mix 2. Mkundu ndembe ndembe. Mtoto akiliwa na baba yake utamu. Video ya Ngono Ya Tanzania Karibuni mautamu kama yote unaangalia sampo. Zuu utamu akinipa blowjob ya hela yote. Utamu wa kunyonywa mboo.

Vitu adimu mautamu utamu. Toto Gladnes mautundu kama yote. Kamba kenyan lady screams naskia utamu. Mkundu mnato mtamu. Remove ads Ads by TrafficFactory. Utamu mtupu Video ya Kibongo 3 76 sec Ndagamwaipopo - 1. Kufira utamu 9 sec Official Shy Utamu - Dick riding for papi 46 sec Romantic Eddie - Wauza mkundu na malaya wazuri 36 sec Gracemtamu - Sexy tanzanian 2 min Tanzania Utamu Kenya Utamu - Utamu upo huku 30 sec Mausweet - Mkundu ndembe ndembe 2 min Gracemtamu - Mtoto akiliwa na baba yake utamu 5 min Halatuboy - Video ya Ngono Ya Tanzania 14 96 sec Ndagamwaipopo -